| kiểu | tấm lợp ngói tráng men |
|---|---|
| hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| độ dày nguyên liệu | 0,3-0,6mm |
| Chứng nhận | CE ISO |
| Sau khi bán hàng | Các kỹ sư sẵn sàng phục vụ ở nước ngoài |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng hộp carton. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 30days |
| Điều khoản thanh toán | Tiền gửi 30% bằng T / T trước và số dư 70% sau khi xác nhận kiểm tra trước khi giao hàng. |
| Khả năng cung cấp | bộ 20/month |
| Nguồn gốc | Botou Hebei Trung Quốc |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | 30% deposit by T/T in advance and 70% balance after inspection confirmation before shipment |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| Sử dụng | Mái và tường |
|---|---|
| Vật chất | PPGI, GI |
| hoạt động | Cần 1 người |
| Sức chứa | 2-10m / phút |
| Cân nặng | 6t |
| Vật chất | PPGi GI |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Tốc độ, vận tốc | 8-10m / phút |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng thùng carton box |
| Kích thước | 11 * 1.5 * 1.9m |
|---|---|
| Trọng lượng | 9t |
| Thị trường | nước Đức |
| Trục lăn | 45 # thép |
| Dung tích | 15 phút / phút |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | 30% deposit by T/T in advance and 70% balance after inspection confirmation before shipment |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| color | blue |
|---|---|
| type | automatic |
| control system | PLC control |
| cutting method | hydraulic cuting |
| per month | 30 sets |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là khỏa thân, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bởi hộp carton. |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Điều khoản thanh toán | L/C,T/T |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | 30% deposit by T/T in advance and 70% balance after inspection confirmation before shipment |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |