| Loại hình | Máy cán ngói tráng men |
|---|---|
| Bề rộng | 1250 |
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Dung tích | 2-4m / phút |
| Kích thước | 7,5 * 1,5 * 1,2m |
| Vật chất | PPGI GI |
|---|---|
| Sức chứa | 2-10m / phút |
| Trọng lượng máy | 3.1T |
| con lăn | Thép 45 # |
| Kiểu | Máy cán định hình |
| Vật tư | GI |
|---|---|
| Dung tích | 8-10m / phút |
| Trọng lượng máy | 6,5T |
| Con lăn | 45 # thép |
| Loại | Máy tạo hình cuộn |
| Material | PPGi GI |
|---|---|
| capacity | 8-10m/min |
| machine weight | 3.1T |
| rollers | 45# steel |
| Type | Roll Forming Machine |
| Vật liệu | PPGIGI |
|---|---|
| Dung tích | 8-10m/phút |
| trọng lượng máy | 1.6T |
| con lăn | thép 45 # |
| Kiểu | máy tạo hình cuộn |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| Độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| Chiều rộng vật liệu | Trên: 1200mm; Xuống: 1220mm |
| Trạm lăn | Trên: 12 trạm; Xuống: 15 trạm |
| Vật liệu con lăn & trục | Làm nguội và mạ thép 45 # |
| Kiểu | Máy tạo hình cuộn hai lớp |
|---|---|
| Chiều rộng | 925mm |
| con lăn | 12 và 16 hàng |
| Xuất khẩu | Nam Phi |
| màu máy | Bule |
| Loại hình | Máy cán hai lớp |
|---|---|
| Cách sử dụng | Mái nhà |
| Vật chất | PPGi GI |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Delivery Time | 30days |
| Loại hình | Máy cán hai lớp |
|---|---|
| Cách sử dụng | Mái nhà |
| Vật chất | PPGi GI |
| Tên | máy định hình hai lớp |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng hộp carton |
| Vật liệu phù hợp | PPGI, GI, nhôm |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,8mm |
| Bề rộng | Cutomized |
| Tình trạng | Mới |
| Loại hình | máy tạo hình mái ngói |