| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | 30% deposit by T/T in advance and 70% balance after inspection confirmation before shipment |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | 30% deposit by T/T in advance and 70% balance after inspection confirmation before shipment |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng thùng carton box |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 30days |
| Điều khoản thanh toán | 30% tiền gửi bằng T / T trước và 70% số dư sau khi xác nhận kiểm tra trước khi vận chuyển |
| Khả năng cung cấp | bộ 20/month |
| Nguồn gốc | Botou Hebei Trung Quốc |
| Vật liệu | PPIG IG Nhôm |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Tốc độ | 15m/phút |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Chiều rộng | 1100mm |
| Vật liệu | PPIG IG Nhôm |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Tốc độ | 4m/phút |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Chiều rộng | 1220mm |
| Oem | Cung cấp |
|---|---|
| Chứng chỉ | CE ISO |
| Sự bảo đảm | Bảo hành 1 năm, dịch vụ cho thời gian trọn đời. |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng hộp carton. |
| Thời gian giao hàng | 30days |
| Bảo hành | 12 tháng |
|---|---|
| Phương pháp cắt | Hệ thống cắt thủy lực |
| Trạm lăn | 10+12 trạm |
| tủ điều khiển | tủ điều khiển đúc hẫng |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng hộp carton. |
| Vật liệu trục lăn | Thép 45 # với Xử lý Chrome |
|---|---|
| Đường kính trục | Φ70mm |
| Vật liệu cắt | Cr12 |
| Loại ổ | Cr12 |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| Màu sắc | Màu xanh da trời |
|---|---|
| Thể loại | Tự động |
| hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| phương pháp cắt | Cắt thủy lực |
| Tốc độ làm việc | 8-10m / phút |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1200mm |
| trạm lăn | 12 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |