| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng thùng carton box |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 30days |
| Điều khoản thanh toán | 30% tiền gửi bằng T / T trước và 70% số dư sau khi xác nhận kiểm tra trước khi vận chuyển |
| Khả năng cung cấp | bộ 20/month |
| Nguồn gốc | Botou Hebei Trung Quốc |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là khỏa thân, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bởi hộp carton. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 30days |
| Điều khoản thanh toán | T/T,L/C |
| Khả năng cung cấp | bộ 20/month |
| Nguồn gốc | Botou Hebei Trung Quốc |
| màu sắc | màu xanh dương |
|---|---|
| kiểu | tự động |
| hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| phương pháp cắt | cắt thủy lực |
| Vôn | 380V, 50Hz, 3 pha |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | 30% deposit by T/T in advance and 70% balance after inspection confirmation before shipment |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| trạm lăn | lên 12 và xuống 17 |
|---|---|
| Kiểu | Tự động |
| Quá trình lây truyền | chuyển chuỗi |
| Phương pháp cắt | Cắt thủy lực PLC |
| Quyền lực | 4+4KW |
| Material | G550 |
|---|---|
| Thickness | 0.3-0.6mm |
| Speed | 8-10m/min |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Delivery Time | 30days |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | 30% deposit by T/T in advance and 70% balance after inspection confirmation before shipment |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| color | blue |
|---|---|
| type | automatic |
| control system | PLC control |
| cutting method | hydraulic cut |
| working speed | 8-10m/min |
| Loại | tấm mái lót gạch kính |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| CHIỀU RỘNG VẬT LIỆU | 1250mm |
| độ dày nguyên liệu | 0,3-0,6mm |
| Bảo hành | 12 tháng sau khi vận chuyển |
| Màu sắc | Màu xanh da trời |
|---|---|
| Loại hình | tấm lợp ngói tráng men |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| Chiều rộng vật liệu thô | 1250mm |
| Độ dày nguyên liệu | 0,3-0,6mm |