| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1200mm |
| trạm lăn | 18 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Usage | Roof and wall |
|---|---|
| Material | PPGI, GI |
| Operation | Need 1 person |
| Capacity | 2-10m/min |
| Weight | 6T |
| Cách sử dụng | Sự thi công |
|---|---|
| Loại | máy cán nguội |
| độ dày | 0,3-0,5mm |
| Dung tích | 40 triệu / phút |
| Sức mạnh | 5,5 + 4 + 1,5KW |
| Kiểu | cuộn lạnh hình thành |
|---|---|
| thương hiệu | HC |
| Bảo hành | 1 năm |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là máy nude, bảng điều khiển được đóng gói bằng hộp carton. |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày sau khi nhận được tiền đặt cọc đã đồng ý. |
| độ dày vật liệu | 1,2-1,8mm |
|---|---|
| chiều rộng vật liệu | Tùy chỉnh dựa trên nhu cầu |
| Loại vật liệu | Thép kẽm |
| Điện áp | 380V/50hz/3 pha |
| Sức mạnh | 11+7.5kw |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,8-1,2mm |
| chiều rộng vật liệu | 930mm |
| trạm lăn | Trạm 22/24 |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Trọng lượng máy | 33600kg |
|---|---|
| trạm lăn | 45Trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Kích thước máy | 26100x2770x1430mm |
| Chất liệu máy cắt | Cr12 |