| Vật chất | thép mạ kẽm |
|---|---|
| Cách sử dụng | máng xối |
| Quyền lực | 4 + 4KW |
| Công suất | 10m / phút |
| Bảo hành | 1 năm |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | 30% deposit by T/T in advance and 70% balance after inspection confirmation before shipment |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là khỏa thân, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bởi hộp carton. |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Điều khoản thanh toán | L/C,T/T |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| Loại vật liệu | GI/GGI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,45mm-0,60mm |
| chiều rộng vật liệu | 333mm |
| trạm lăn | 20 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | Thép 45 # được xử lý bằng Chrome |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | 30% deposit by T/T in advance and 70% balance after inspection confirmation before shipment |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| Chất liệu phù hợp | Thép cường lực |
|---|---|
| Sử dụng | Mái xà gồ |
| Sức chứa | 8-10m / phút |
| Đấm | Đúng |
| Độ dày | 3 mm |
| chi tiết đóng gói | Máy chính màu nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng hộp carton |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 30 ngày |
| Điều khoản thanh toán | Đặt cọc trước 30% bằng T / T và số dư 70% sau khi xác nhận kiểm tra trước khi giao hàng |
| Khả năng cung cấp | 20 bộ/tháng |
| Nguồn gốc | Bột Đầu Hà Bắc Trung Quốc |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 312mm |
| trạm lăn | 15 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Quyền lực | 5,5 + 5,5KW |
|---|---|
| Sự bảo đảm | 24 tháng |
| Hệ thống điều khiển | Màn hình cảm ứng |
| Phương pháp cắt | Hệ thống cắt thủy lực |
| tốc độ làm việc | 0 - 15 m / phút |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1200mm |
| trạm lăn | 13 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |