| Nguồn cung cấp điện | 3 pha 380v 50hz |
|---|---|
| Mã Hs | 8462219000 |
| Sức mạnh động cơ chính | 4kw |
| Chế độ hoạt động | Nút + Màn hình cảm ứng |
| Đường kính trục chính | 70mm |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
|---|---|
| trạm lăn | 45Trạm |
| Tốc độ | 15m/phút |
| Đường kính trục | Φ100mm |
| Tổng công suất | 15+15+15+5.5KW |
| Vật liệu | PPIG IG Nhôm |
|---|---|
| Độ dày | 0,8-1,2mm |
| Tốc độ | 15m/phút |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Chiều rộng | 1005mm |
| Màn hình cuộn | 0,3-0,8mm |
|---|---|
| Mã HS | 8462219000 |
| giá đỡ con lăn | Khán đài 10+13 |
| Chế độ hoạt động | Nút + Màn hình cảm ứng Panasonic/Delta |
| Đường kính trục chính | 75mm |
| Tính năng | Thiết kế đổi mới thiết bị thoát nước |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,45-0,6mm |
| Công suất | 10-15m/phút |
| sử dụng | ống xả |
| Sức mạnh động cơ | 5,5kw |
| Tốc độ | 15m/phút |
|---|---|
| Tổng công suất | 15+15+15+5.5KW |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| Trọng lượng máy | 33600kg |
| Đường kính trục | Φ100mm |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | 30% deposit by T/T in advance and 70% balance after inspection confirmation before shipment |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| Power(W) | 4+5.5kw |
|---|---|
| Warranty | 18 month |
| control system | PLC control |
| cutting method | hydraulic cut |
| working speed | 2-10m/min |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là khỏa thân, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bởi hộp carton. |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Điều khoản thanh toán | L/C,T/T |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | 30% deposit by T/T in advance and 70% balance after inspection confirmation before shipment |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |