| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 400mm |
| trạm lăn | 16Trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1250mm |
| trạm lăn | 13/18 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1200mm |
| trạm lăn | 15 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1200mm |
| trạm lăn | 12 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 915mm |
| trạm lăn | Trạm 13/12 |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| type | automatic |
|---|---|
| control system | PLC control |
| cutting method | fly saw cutting |
| speed | 8-10m/min |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| vật liệu phù hợp | Tấm thép màu, bảng mạ kẽm, tấm nhôm |
|---|---|
| Độ dày của nguyên liệu thô | 2mm |
| Trục lăn | 15 hàng |
| kích thước bên C của H | 50mm |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng hộp carton. |
| Nguồn cung cấp điện | 3 pha 380v 50hz |
|---|---|
| Cảng chất hàng | cảng Thiên Tân |
| Tốc độ tạo hình cuộn | 15-20m/phút |
| Loại sản phẩm | Máy tạo hình cuộn |
| điện trạm thủy lực | 4kw |
| Chế độ hoạt động | Nút + Màn hình cảm ứng |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| Loại sản phẩm | Máy tạo hình cuộn |
| Sức mạnh động cơ chính | 5,5kw |
| Mã Hs | 8462219000 |
| Sử dụng | xây dựng |
|---|---|
| Kiểu | máy cán nguội |
| Độ dày | 1-1,5mm |
| Sức chứa | 20-40M / PHÚT |
| Quyền lực | 7,5 + 7,5kw |