| Tên sản phẩm | Máy tạo cuộn tấm mái nhà |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Tổng công suất | 5.5+4KW |
| Trọng lượng | 8.5 tấn |
| Tốc độ hình thành | 8-20m/min |
| Bảo hành | 1 năm |
| Cấu trúc | 8500mm*1200mm*1550mm |
| Trạm lăn | 18 trạm |
| Độ dày | 0.3-0.8mm |
| Loại cắt | Tắt bằng thủy lực |
![]()
![]()
![]()
Điều khoản thanh toán