| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| Độ dày vật liệu | 1-1.2MM |
| chiều rộng vật liệu | 1000mm |
| Trạm lăn | 18 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| Độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| Chiều rộng vật liệu | 1200mm |
| Trạm lăn | 11 trạm |
| Đường kính trục | Φ70mm |
| Type | Metal roofing sheet roll forming machine |
|---|---|
| Suitable market | Asia |
| Usage | Roof and wall |
| Power | 4+4KW |
| Voltage | 380V or customized |
| Type | Trapezoidal Profile Roll Forming Machine |
|---|---|
| Suitable market | Asia |
| Usage | Roof and wall |
| Power | 4+4KW |
| Voltage | 380V or customized |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| Độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1220MM |
| Trạm lăn | 15 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Production | 8-12m/min |
|---|---|
| Place of Origin | Hebei, China (Mainland) |
| Power(W) | 4+4kw |
| Dimension | 7*1.5*1.5m |
| Weight | 4T |
| Type | Metal roofing sheet roll forming machine |
|---|---|
| Suitable market | Asia |
| Usage | Roof and wall |
| Power | 4+4KW |
| Voltage | 380V or customized |
| type | Roofing Sheet Roll Forming Machine |
|---|---|
| usage | roof sheet |
| material | PPGI GI |
| thickness | 0.3-0.8mm |
| capacity | 20m/min |
| Kiểu | tấm lợp và tường tấm đôi cuộn máy |
|---|---|
| Chiều rộng | 1000MM |
| con lăn | tăng 15 hàng xuống 16 hàng |
| chuỗi | 1 inch |
| Thép H | 400 mm |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là khỏa thân, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bởi hộp carton. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 30days |
| Điều khoản thanh toán | T/T,L/C |
| Khả năng cung cấp | bộ 20/month |
| Nguồn gốc | Botou Hebei Trung Quốc |