| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng thùng carton box |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 30days |
| Điều khoản thanh toán | 30% tiền gửi bằng T / T trước và 70% số dư sau khi xác nhận kiểm tra trước khi vận chuyển |
| Khả năng cung cấp | bộ 20/month |
| Nguồn gốc | Botou Hebei Trung Quốc |
| Usage | roof |
|---|---|
| thickness | 0.3-0.6mm |
| weight | 6.6T |
| warranty | 1 year |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng thùng carton box |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 30days |
| Điều khoản thanh toán | 30% tiền gửi bằng T / T trước và 70% số dư sau khi xác nhận kiểm tra trước khi vận chuyển |
| Khả năng cung cấp | bộ 20/month |
| Nguồn gốc | Botou Hebei Trung Quốc |
| color | as your require |
|---|---|
| type | automatic |
| control system | PLC control |
| cutting method | hydraulic cuting |
| establish year | since1996 |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | 30% deposit by T/T in advance and 70% balance after inspection confirmation before shipment |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| Quyền lực | 5,5 + 5,5KW |
|---|---|
| Sự bảo đảm | 24 tháng |
| Hệ thống điều khiển | Màn hình cảm ứng |
| Phương pháp cắt | Hệ thống cắt thủy lực |
| tốc độ làm việc | 0 - 15 m / phút |
| Material | G550 |
|---|---|
| Thickness | 0.3-0.6mm |
| Speed | 8-10m/min |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Delivery Time | 30days |
| Sử dụng | Mái và tường |
|---|---|
| Sức chứa | 15m / phút |
| Quyền lực | 4 + 4KW |
| Cân nặng | 5-6T |
| Chiều dài | 7-8 triệu |
| Độ dày | 0,3-0,8mm |
|---|---|
| Tốc độ xử lý | 6-10m/phút |
| Độ dày của bảng điều khiển | 50-200mm |
| Vật liệu thô | Tấm sơn sẵn, G350-550 |
| Tốc độ dây chuyền sản xuất | 2~8 m/phút |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng thùng carton box |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 30days |
| Điều khoản thanh toán | 30% tiền gửi bằng T / T trước và 70% số dư sau khi xác nhận kiểm tra trước khi vận chuyển |
| Khả năng cung cấp | bộ 20/month |
| Nguồn gốc | Botou Hebei Trung Quốc |