Các tấm mái nhà được sản xuất bởi máy hình thành cuộn của chúng tôi có ngoại hình đẹp và màu sắc rực rỡ. Chúng được sử dụng rộng rãi trong vườn, nhà máy, khu nghỉ mát, khách sạn, phòng triển lãm, khu nghỉ mát,kiến trúc cổ đại và biệt thự hiện đại.
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
| Độ dày vật liệu | 0.3-0.6 mm |
| Chiều rộng vật liệu | 1200mm |
| Trạm lăn | 11 Trạm |
| Vật liệu cuộn và trục | 45# Sắt thép và mạ |
| Chiều kính trục | Φ70mm |
| Vật liệu cắt | CR12 |
| Loại ổ đĩa | Động cơ chuỗi |
| Tốc độ | 15-20m/min |
| Tổng công suất | 5.5+5.5KW |
| Điện áp | 380V 50Hz 3Phase (có thể được tùy chỉnh) |
5T Máy cắt cuộn bằng tay- Được sử dụng để hỗ trợ cuộn dây và cho phép chuyển động xoay.
Bàn cho ăn & máy cắt trước- Hướng dẫn cuộn vào vị trí chính xác và bao gồm thiết bị cắt kéo tay để thay đổi màu sắc hoặc độ dày.
Cánh và cuộn- Được làm từ thép 45 # quenching và plating.
Trạm bơm thủy lực- Động cơ cắt cho các hoạt động cắt. sử dụng dầu thủy lực 46 # với quạt làm mát để kiểm soát nhiệt độ. van điện tử thương hiệu: Huade.
Bàn điều khiển màn hình cảm ứng- Tính năng chế độ tự động và thủ công. Cho phép cài đặt chiều dài tấm và số lượng.Máy biến đổi Delixi.
Phần nhấn và máy cắt- Vật liệu lưỡi dao CR12 với độ bền cao, độ cứng tốt và chống mòn.
Thu thập các sản phẩm được hình thành với vòng kềnh được trang bị vòng kềnh để ngăn ngừa trầy xước trong quá trình chuyển tiếp.
| Thành phần | Số lượng |
|---|---|
| Chuỗi | 2 bộ |
| Van điện tử | 1 bộ |
| Chuyển đổi du lịch | 2 bộ |
| Chìa khóa mở | 2 bộ |
| Chìa khóa Hexagon | 2 bộ |
| Trình đếm | 1 bộ |
| Chìa khóa | 2 bộ |
| Các con dấu dầu | 1 bộ |
Loại gạch thủy tinh này có những ưu điểm bao gồm vẻ ngoài đẹp, cổ điển và hương vị duyên dáng. Nó có thể được sử dụng rộng rãi trong các ngôi làng, khách sạn, triển lãm, làng nghỉ,Xây dựng gia đình và trang trí ngoài trời.
Toppo Machinery Co., Ltd là một nhà cung cấp chuyên nghiệp cho máy hình thành cuộn. Chúng tôi cung cấp một dòng sản phẩm rộng rãi, bao gồm: mái nhà và tường máy bảng, mái nhà gạch máy,Máy tạo rác, máy cửa cửa cửa, máy sàn và các thiết bị liên quan khác. Máy tạo cuộn của chúng tôi được trang bị điều khiển PLC để đảm bảo độ chính xác cao và dễ vận hành.