| Vật liệu | PPGi GI |
|---|---|
| sức chứa | 2-4m / phút |
| trọng lượng máy | 4,5T |
| con lăn | 45 # thép |
| Kiểu | Máy tạo hình cuộn |
| Model Number | Roll Forming Machine |
|---|---|
| Warranty | 1 Year |
| control system | PLC control |
| cutting method | hydraulic cut |
| working speed | 8-10m/min |
| Material Type | PPGI/GI |
|---|---|
| Material Thickness | 0.3-0.6mm |
| Material Width | 1220mm |
| Roller Stations | 15Stations |
| Roller & Shaft Material | 45# Steel Quenching and Plating |
| Tốc độ tạo hình cuộn | 15-20m/phút |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Máy tạo hình cuộn |
| Loại | Tự động |
| Động cơ chính | 5,5kw |
| Đường kính trục chính | 75mm |
| Kiểu | Tấm lợp tôn tấm |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,8mm |
| Sức chứa | 20m / phút |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Delivery Time | 30days |
| Màn hình cuộn | 0,3-0,8mm |
|---|---|
| Tốc độ tạo hình cuộn | 15-20m/phút |
| Loại sản phẩm | Máy tạo hình cuộn |
| Chế độ hoạt động | Nút + Màn hình cảm ứng Panasonic/Delta |
| Trạm thủy lực | Dầu thủy lực 5,5 KW, 46 # |
| Kiểu | Máy cán định hình |
|---|---|
| Dày | 0,3-0,8mm |
| Tốc độ | 20m / phút |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Loại | máy cán tấm lợp |
|---|---|
| Sử dụng | mái và tường |
| Độ dày | 0,3-0,8mm |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Delivery Time | 30days |
| Kiểu | Tấm lợp máy cán |
|---|---|
| Sử dụng | Mái và tường |
| Độ dày | 0,3-0,8mm |
| Tên | máy cán tấm lợp tự khóa thường xuyên |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng hộp carton |
| Kiểu | Tấm lợp máy cán |
|---|---|
| Sức chứa | 20m / phút |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Delivery Time | 30days |