| color | blue |
|---|---|
| type | automatic |
| control system | PLC control |
| cutting system | hydraulic cut |
| per month | 20 sets |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là khỏa thân, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bởi hộp carton. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 30days |
| Điều khoản thanh toán | L/C,T/T |
| Khả năng cung cấp | bộ 20/month |
| Nguồn gốc | Botou Hebei Trung Quốc |
| Màu sắc | Màu xanh da trời |
|---|---|
| Kiểu | Tự động |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| Phương pháp cắt | cắt thủy lực |
| tốc độ làm việc | 15m / phút |
| Sử dụng | tường panle |
|---|---|
| Kiểu | Hình thành cuộn lạnh |
| Vật chất | PPGI GI |
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Chứng chỉ | CE ISO |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng hộp carton. |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Điều khoản thanh toán | Tiền gửi 30% bằng T / T trước và số dư 70% sau khi xác nhận kiểm tra trước khi giao hàng. |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| Usage | floor deck |
|---|---|
| Thickness | 1.5mm |
| speed | 10m/min |
| roller | 24 rows |
| weight | 20T |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | 30% deposit by T/T in advance and 70% balance after inspection confirmation before shipment |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| chi tiết đóng gói | Máy chính màu nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng hộp carton |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 30 ngày |
| Điều khoản thanh toán | Đặt cọc trước 30% bằng T / T và số dư 70% sau khi xác nhận kiểm tra trước khi giao hàng |
| Khả năng cung cấp | 20 bộ/tháng |
| Nguồn gốc | Bột Đầu Hà Bắc Trung Quốc |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | 30% deposit by T/T in advance and 70% balance after inspection confirmation before shipment |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| color | blue |
|---|---|
| type | automatic |
| control system | PLC control |
| cutting system | hydraulic cut |
| per month | 20 sets |