|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Độ dày của bảng: | 0,3-0,6mm | Công suất động cơ: | 4+4KW |
|---|---|---|---|
| khung máy: | Chùm tia 350 H | Phương pháp cắt: | Cắt thủy lực |
| Loại trang trí: | Bộ trang trí thủy lực/thủ công | Vật liệu con lăn: | 45# Thép |
| Loại máy: | Máy tạo hình cuộn | Năng lực sản xuất: | 15-20m/phút |
| Làm nổi bật: | metal roll forming machine,wall panel roll forming machine,roof panel forming machine |
||
| Roller Stations | 15 Stations |
| Roller & Shaft Material | 45# Steel Quenching and Plating |
| Diameter of Shaft | Φ70mm |
| Cutter Material | CR12 |
| Drive Type | Chain Drive |
| Speed | 15-20m/min |
| Total Power | 4+4KW |
| Voltage | 380V 50Hz 3 Phases |
Người liên hệ: Jing
Tel: +86 188 2511 7789
Fax: +86-317-5666689