| Vật chất | PPGI GI |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng thùng carton box |
| Thời gian giao hàng | 30days |
| color | blue |
|---|---|
| type | automatic |
| control system | PLC control |
| cutting method | hydraulic cut |
| per month | 30 sets |
| Usage | Roof and wall |
|---|---|
| Material | PPGI, GI |
| Operation | Need 1 person |
| Capacity | 2-10m/min |
| Weight | 6T |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | 30% deposit by T/T in advance and 70% balance after inspection confirmation before shipment |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| Cân nặng | 4-5T |
|---|---|
| Sử dụng | Tấm lợp ngói |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| Chiều rộng cho ăn | 1200mm |
| Độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng hộp carton. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 30days |
| Điều khoản thanh toán | Tiền gửi 30% bằng T / T trước và số dư 70% sau khi xác nhận kiểm tra trước khi giao hàng. |
| Khả năng cung cấp | bộ 20/month |
| Nguồn gốc | Botou Hebei Trung Quốc |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | 30% deposit by T/T in advance and 70% balance after inspection confirmation before shipment |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| Packaging Details | Main machine is nude, the computer control box is packed by carton box. |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | L/C,T/T |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | 30% deposit by T/T in advance and 70% balance after inspection confirmation before shipment |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| chi tiết đóng gói | Máy chính màu nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng hộp carton |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 30 ngày |
| Điều khoản thanh toán | Đặt cọc trước 30% bằng T / T và số dư 70% sau khi xác nhận kiểm tra trước khi giao hàng |
| Khả năng cung cấp | 20 bộ/tháng |
| Nguồn gốc | Bột Đầu Hà Bắc Trung Quốc |