| Vật liệu | PPIG IG Nhôm |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Tốc độ | 15m/phút |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Chiều rộng | 1220mm |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1220mm |
| trạm lăn | Trạm 16/17 |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1250mm |
| trạm lăn | Trạm 15/12 |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1200mm |
| trạm lăn | 12 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1000mm |
| trạm lăn | 12/18 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Oem | Cung cấp |
|---|---|
| Chứng chỉ | CE ISO |
| Sự bảo đảm | Bảo hành 1 năm, dịch vụ cho thời gian trọn đời. |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng hộp carton. |
| Thời gian giao hàng | 30days |
| con lăn | 22 trạm |
|---|---|
| bảo hành | 1 năm |
| Điện áp | 220V 60HZ 3Phase (có thể tùy chỉnh) |
| Cơ sở máy | chùm chữ H |
| Sức mạnh | 5.5+5.5KW |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng hộp carton. |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | 30% deposit by T/T in advance and 70% balance after inspection confirmation before shipment |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| Nguồn cung cấp điện | 3 pha 380v 50hz |
|---|---|
| Cảng chất hàng | cảng Thiên Tân |
| Tốc độ tạo hình cuộn | 15-20m/phút |
| Loại sản phẩm | Máy tạo hình cuộn |
| điện trạm thủy lực | 4kw |
| type | Roofing Sheet Roll Forming Machine |
|---|---|
| rollers | 24 |
| roller material | No.45 steel |
| warranty | 12 month |
| Opration Worker | 1 |