| Quá trình lây truyền | Xích |
|---|---|
| Mã hoá | OMRON |
| tốc độ hình thành | 15-20m/phút |
| Cơ sở máy | chùm chữ H |
| Sức mạnh | 5.5+5.5KW |
| vật liệu con lăn | thép 45 # |
|---|---|
| Điện áp | 380V/50hz/3 pha |
| Đường kính trục lăn | 120MM |
| Loại | Máy tạo hình cuộn |
| trục lăn | thép 45 # |
| Máy chủ hợp chất | ống vuông 80 * 160 * 6mm |
|---|---|
| Động cơ điện | 28kw |
| Trọng lượng máy | 15 t |
| Kích thước | 45.000 * 2500 * 2500mm |
| bao nhiêu công nhân hoạt động | 5 người |
| Thành phần | đầy màu sắc thép tấm xả rack, đơn vị sóng (gạch báo chí), composite đơn vị lưu trữ, hoàn thành cắt đ |
|---|---|
| bọt kích thước máy | 36000mm × 3000mm × 2800mm |
| Sức mạnh | máy chủ 3KW với bộ giảm tốc cycloidal |
| Số lượng hàng tạo khuôn | hàng 13 - 15 (hàng phụ thuộc vào kiểu được chọn) |
| cao su phẳng cuộn | 150 mm |
| Động cơ điện | 28 KW |
|---|---|
| Con lăn áp lực | 45 thép |
| hình thành | 13 hàng |
| Kích thước | 45.000 * 2500 * 2500mm |
| trọng lượng của dây chuyền sản xuất | 16 tấn |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng hộp carton. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 30 ngày |
| Điều khoản thanh toán | Tiền gửi 30% bằng T / T trước và số dư 70% sau khi xác nhận kiểm tra trước khi giao hàng. |
| Khả năng cung cấp | 20 bộ / tháng |
| Nguồn gốc | Botou Hà Bắc Trung Quốc |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng hộp carton |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 30 ngày |
| Điều khoản thanh toán | Tiền gửi 30% bằng T / T trước và cân bằng 70% sau khi xác nhận kiểm tra trước khi giao hàng |
| Khả năng cung cấp | 20 bộ / tháng |
| Nguồn gốc | Botou Hà Bắc Trung Quốc |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 298mm |
| trạm lăn | 15 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 590mm |
| trạm lăn | 12 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Trọng lượng máy | 33600kg |
|---|---|
| trạm lăn | 45Trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Kích thước máy | 26100x2770x1430mm |
| Chất liệu máy cắt | Cr12 |