| Vật liệu cuộn | Thép cao cấp 45 # |
|---|---|
| Loại hình | tấm lợp ngói tráng men |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| Độ dày nguyên liệu | 0,3-0,8mm |
| Con đường lái xe | Xích đơn 1,2 inch |
| Sức mạnh | 15KW |
|---|---|
| tốc độ hình thành | 2M/phút |
| Chất liệu lưỡi dao | Cr12 |
| Đường kính trục lăn | 120MM |
| con lăn | 3 trạm |
| Vật liệu | PPGIGI |
|---|---|
| Dung tích | 15m/phút |
| Trọng lượng máy | 3.1T |
| Con lăn | thép 45 # |
| Kiểu | Máy tạo hình cuộn |
| độ dày | 1,2mm |
|---|---|
| Chiều rộng | 1000mm |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Dịch vụ | cả cuộc đời |
| chi tiết đóng gói | Máy chính màu nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng hộp carton |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là khỏa thân, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bởi hộp carton. |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Điều khoản thanh toán | L/C, T/T. |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| màu sắc | màu xanh lam |
|---|---|
| loại | tự động |
| chiều rộng | 4000mm |
| độ dày | 0,13-0,3mm |
| mỗi tháng | 20 bộ |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | 30% deposit by T/T in advance and 70% balance after inspection confirmation before shipment |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | 30% deposit by T/T in advance and 70% balance after inspection confirmation before shipment |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1250mm |
| trạm lăn | 18/19 |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | 30% deposit by T/T in advance and 70% balance after inspection confirmation before shipment |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |