| Điện áp | 380V/50hz/3 pha |
|---|---|
| tên | Máy cán nguội |
| tốc độ hình thành | 15m/phút |
| con lăn | 12+1 Trạm cuộn |
| Đường kính trục lăn | 90mm |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| tốc độ hình thành | 15-20m/phút |
| tên | Máy cán tôn |
| vật liệu con lăn | thép 45 # |
| Type | Ridge Cap Roll Forming Machine |
|---|---|
| thickness | 0.3-0.6mm |
| Bảo hành | 1 năm |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng thùng carton box |
| Thời gian giao hàng | 30days |
| Material | PPGi GI |
|---|---|
| capacity | 2-4m/min |
| machine weight | 3.1T |
| rollers | 45# steel |
| Type | Roll Forming Machine |
| Material | PPGi GI |
|---|---|
| capacity | 8-10m/min |
| machine weight | 3.1T |
| rollers | 45# steel |
| Type | Roll Forming Machine |
| Type | Ridge cap roll forming machine |
|---|---|
| Usage | Roof ridge cap |
| Material | PPGI GI |
| Capacity | 10-20m/min |
| Power | 4+4KW |
| material width | 1000mm |
|---|---|
| roller stations | 12 rows |
| machine color | blue/red(as your requirement) |
| material thickness | 0.3-0.7mm |
| speed | 0-15m/min |
| Màu sắc | Màu xanh da trời |
|---|---|
| Loại hình | Thiết bị tạo hình cuộn tráng men |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| làm meriod | 45 ngày |
| phương pháp cắt | cắt thủy lực |
| Màu sắc | Màu xanh da trời |
|---|---|
| Loại hình | Thiết bị tạo hình cuộn tráng men |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| làm meriod | 45 ngày |
| phương pháp cắt | cắt thủy lực |
| Thích hợp để xử lý | Tấm mạ kẽm |
|---|---|
| bọt kích thước máy | 36000mm × 3000mm × 2800mm |
| Máy cắt | cắt thủy lực |
| độ dày | 0,3 - 0,6 mm |
| chiều rộng vật liệu của PPGI | một mét |