| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | 30% deposit by T/T in advance and 70% balance after inspection confirmation before shipment |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
|---|---|
| tên | Máy cán tôn |
| con lăn | 12 trạm |
| tốc độ hình thành | 15-20m/phút |
| Quá trình lây truyền | Xích |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng thùng carton box |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 30days |
| Điều khoản thanh toán | 30% tiền gửi bằng T / T trước và 70% số dư sau khi xác nhận kiểm tra trước khi vận chuyển |
| Khả năng cung cấp | bộ 20/month |
| Nguồn gốc | Botou Hebei Trung Quốc |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng thùng carton box |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 30days |
| Điều khoản thanh toán | 30% tiền gửi bằng T / T trước và 70% số dư sau khi xác nhận kiểm tra trước khi vận chuyển |
| Khả năng cung cấp | bộ 20/month |
| Nguồn gốc | Botou Hebei Trung Quốc |
| Sức mạnh | 5.5+5.5KW |
|---|---|
| Quá trình lây truyền | Xích |
| Điện áp | 220V 60HZ 3 pha |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| vật liệu con lăn | thép 45 # |
| Kiểu | Máy cán định hình |
|---|---|
| con lăn | 19 |
| Vật liệu con lăn | Thép số 45 |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Type | 0.4 - 0.8mm Thickness Wall Panel Roll Forming Machine For Garden , Hotel |
|---|---|
| Usage | Wall |
| Machine power | 4+4KW |
| Speed | 15-20m/min |
| Worker | 1-2only |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | 30% deposit by T/T in advance and 70% balance after inspection confirmation before shipment |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| color | blue |
|---|---|
| type | Rain Gutter Sheet Forming Machine |
| control system | PLC control |
| cutting method | hydraulic cut |
| per month | 30sets |
| Thành phần | đầy màu sắc thép tấm xả rack, đơn vị sóng (gạch báo chí), composite đơn vị lưu trữ, hoàn thành cắt đ |
|---|---|
| bọt kích thước máy | 36000mm × 3000mm × 2800mm |
| Báo chí chiều rộng | 1200 mm |
| Số lượng hàng tạo khuôn | hàng 13 - 15 |
| Trạm thủy điện | 3Kw |