| Usage | wall panel |
|---|---|
| feature | pre-cutting |
| speed | 20m/min |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng thùng carton box |
| Thời gian giao hàng | 30days |
| kiểu | máy cán gạch tráng men |
|---|---|
| chiều rộng | 1250 |
| độ dày | 0,3-0,6mm |
| sức chứa | 2-4m / phút |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | 30% deposit by T/T in advance and 70% balance after inspection confirmation before shipment |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| Trọng lượng máy | 8-9T |
|---|---|
| Loại ổ đĩa | truyền động xích |
| bảo hành | 1 năm |
| trạm lăn | Trạm 18-20 |
| Sức mạnh | 11+7.5kw |
| vật liệu con lăn | thép 45 # |
|---|---|
| Mã hoá | OMRON |
| tên | Máy cán tôn |
| tốc độ hình thành | 15m/phút |
| Sức mạnh | 5.5+5.5KW |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | 30% deposit by T/T in advance and 70% balance after inspection confirmation before shipment |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| Loại hình | Máy cán ngói tráng men |
|---|---|
| Cách sử dụng | Mái nhà |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Delivery Time | 30days |
| màu sắc | màu xanh dương |
|---|---|
| kiểu | Máy cán ngói tráng men tấm lợp bằng thép |
| chiều rộng nguyên liệu thô | 1220mm |
| vật liệu | G550 |
| độ chính xác cắt | 1mm |
| độ dày vật liệu | 1,5-3mm |
|---|---|
| Sức mạnh | 11+7.5kw |
| Điện áp | 380V/50hz/3 pha |
| trạm lăn | 18-20 trạm |
| Độ dài cắt | Có thể được đặt trong bảng điều khiển |
| vật liệu con lăn | thép 45 # |
|---|---|
| Loại cắt | cắt thủy lực |
| tốc độ hình thành | 15-20m/phút |
| Cơ sở máy | chùm chữ H |
| tên | Máy cán tôn |