| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng thùng carton box |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 30days |
| Điều khoản thanh toán | 30% tiền gửi bằng T / T trước và 70% số dư sau khi xác nhận kiểm tra trước khi vận chuyển |
| Khả năng cung cấp | bộ 20/month |
| Nguồn gốc | Botou Hebei Trung Quốc |
| độ dày | 250mm |
|---|---|
| chiều rộng tấm | 1000 mm |
| độ dày tấm | 0,3-0,6 mm |
| Màu | cơ quan |
| đã sử dụng | Mới |
| Thành phần | đầy màu sắc thép tấm xả rack, đơn vị sóng (gạch báo chí), composite đơn vị lưu trữ, hoàn thành cắt đ |
|---|---|
| bọt kích thước máy | 36000mm × 3000mm × 2800mm |
| Báo chí chiều rộng | 1200 mm |
| Số lượng hàng tạo khuôn | hàng 13 - 15 |
| Trạm thủy điện | 3Kw |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| Chất liệu Chiều rộng | 1000mm |
| trạm lăn | 14Trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| kiểu | tấm lợp ngói tráng men |
|---|---|
| hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| độ dày nguyên liệu | 0,3-0,6mm |
| Chứng nhận | CE ISO |
| Sau khi bán hàng | Các kỹ sư sẵn sàng phục vụ ở nước ngoài |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1200mm |
| trạm lăn | 18 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Vật liệu | PPIG IG Nhôm |
|---|---|
| Độ dày | 0,8-1,2mm |
| Tốc độ | 15m/phút |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Chiều rộng | 1005mm |
| Vật liệu | PPIG IG Nhôm |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Tốc độ | 15m/phút |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Chiều rộng | 333mm |
| Vật liệu | PPIG IG Nhôm |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,8mm |
| Tốc độ | 15m/phút |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Chiều rộng | 165mm |
| Vật liệu | PPIG IG Nhôm |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Tốc độ | 15m/phút |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Chiều rộng | 500mm |