| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 298mm |
| trạm lăn | 15 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Thành phần | đầy màu sắc thép tấm xả rack, đơn vị sóng (gạch báo chí), composite đơn vị lưu trữ, hoàn thành cắt đ |
|---|---|
| bọt kích thước máy | 36000mm × 3000mm × 2800mm |
| Sức mạnh | máy chủ 3KW với bộ giảm tốc cycloidal |
| Số lượng hàng tạo khuôn | hàng 13 - 15 (hàng phụ thuộc vào kiểu được chọn) |
| cao su phẳng cuộn | 150 mm |