| Số mô hình | HC25 |
|---|---|
| vật liệu phù hợp | HRB60 hoặc tương đương |
| độ dày vật liệu | 0,2-0,6mm |
| Trục lăn | Thép cao cấp 45 # |
| Vật liệu của trục | thép 45 |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | 30% deposit by T/T in advance and 70% balance after inspection confirmation before shipment |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| Màu sắc | Màu xanh da trời |
|---|---|
| Loại hình | Thiết bị tạo hình cuộn tráng men |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| làm meriod | 45 ngày |
| phương pháp cắt | cắt thủy lực |
| Usage | Roof ridge |
|---|---|
| Material | PPGI,GI |
| Capacity | 2-4m/min |
| Weight | 2.8T |
| Size | 8.6*1.35*1.51m |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng thùng carton box |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 30days |
| Điều khoản thanh toán | 30% tiền gửi bằng T / T trước và 70% số dư sau khi xác nhận kiểm tra trước khi vận chuyển |
| Khả năng cung cấp | bộ 20/month |
| Nguồn gốc | Botou Hebei Trung Quốc |
| material width | 1000mm |
|---|---|
| roller stations | 12 rows |
| machine color | blue/red(as your requirement) |
| material thickness | 0.3-0.7mm |
| speed | 0-15m/min |
| Oem | Cung cấp |
|---|---|
| Chứng chỉ | CE ISO |
| Sự bảo đảm | Bảo hành 1 năm, dịch vụ cho thời gian trọn đời. |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng hộp carton. |
| Thời gian giao hàng | 30days |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 312mm |
| trạm lăn | 15 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| tài liệu | PPGi GI |
|---|---|
| độ dày | 0,3-0,6 mm |
| Hồ sơ | Tuỳ chỉnh |
| Công suất | 10m / phút |
| Trọng lượng | 3T |
| Màu sắc | Màu xanh da trời |
|---|---|
| Gõ phím | Hoàn toàn tự động |
| PLC | EURA |
| phương pháp cắt | Cắt thủy lực |
| Chiều rộng vật liệu thô | 400mm |