| Sự khoan dung | +- 1,5mm |
|---|---|
| Cấu trúc đường | Kiểu khung cổng, thép A3 |
| rèn phương pháp hình thành | khuôn rèn |
| Điện áp | 380V/50hz/3 pha |
| tốc độ làm việc | Khoảng 15 mét / phút |
| Trọng lượng | 8,5 tấn |
|---|---|
| Kích thước | 8500mm * 1200mm * 1550mm |
| trạm lăn | 18 trạm |
| tốc độ hình thành | 8-20m/phút |
| Hệ thống điều khiển | Hệ thống điều khiển PLC |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1250mm |
| trạm lăn | 15 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| PLC | Delta (có thể tùy chỉnh) |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,45-0,6mm |
| Sức mạnh động cơ | 5,5kw |
| vật liệu con lăn | Cr12 |
| điện trạm thủy lực | 5,5kw |
| Tính năng | Thiết kế đổi mới thiết bị thoát nước |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,45-0,6mm |
| Công suất | 10-15m/phút |
| sử dụng | ống xả |
| Sức mạnh động cơ | 5,5kw |
| Điện áp | 380V/50hz/3 pha |
|---|---|
| chiều rộng vật liệu | Tùy chỉnh dựa trên nhu cầu |
| Loại vật liệu | Thép kẽm |
| Loại ổ đĩa | truyền động xích |
| Bảo hành | 1 năm |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1220mm |
| trạm lăn | Trạm 18/14 |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
|---|---|
| chiều rộng vật liệu | 1220mm |
| trạm lăn | 18 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Đường kính trục | Φ70mm |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1220mm |
| trạm lăn | Trạm 13/12 |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1220mm |
| trạm lăn | Trạm 15/16 |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |