| Sức mạnh động cơ chính | 5,5kw |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Máy tạo hình cuộn |
| Chế độ hoạt động | Nút + Màn hình cảm ứng |
| Nguồn cung cấp điện | 3 pha 380v 50hz |
| Cảng chất hàng | cảng Thiên Tân |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 400mm |
| trạm lăn | 16Trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| type | High Strength and 1220,1250mm Feeding Width Glazed Tile Roll Forming Machine with 8 - 20m/min Working Speed for Roof Applications Roof panel are high strength and durableare with smooth beautiful appearance,uniform lacquer weins,so widely used in |
|---|---|
| rollers | 10 |
| roller material | No.45 steel |
| warranty | 12 month |
| Weight | 3.2T |
| Material | PPGi GI |
|---|---|
| capacity | 20m/min |
| machine weight | 4.5T |
| rollers | 45# steel |
| Type | Roof Sheet Roll Forming Machine |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| Độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| Chiều rộng vật liệu | Trên: 1200mm; Xuống: 1220mm |
| Trạm lăn | Trên: 11 trạm; Xuống: 12 trạm |
| Vật liệu con lăn & trục | Làm nguội và mạ thép 45 # |
| Model Number | double layer roll forming machine |
|---|---|
| cutting method | hydraulic cut |
| working speed | 8-10m/min |
| per month | 30 sets |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Tên sản phẩm | Máy cán định hình Plaster Beacon 6 và Plaster Beacon 11 |
|---|---|
| Kích thước | 5.0m*1.2m*1.5m |
| Trọng lượng | 2.9T |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Quá trình lây truyền | Truyền bánh răng |
| Tên sản phẩm | Máy cán định hình Plaster Beacon 6 và Plaster Beacon 11 |
|---|---|
| Kích thước | 5.0m*1.2m*1.5m |
| Trọng lượng | 2.9T |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Quá trình lây truyền | Truyền bánh răng |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
|---|---|
| bảo hành | 1 năm |
| Sức mạnh | 5.5+5.5KW |
| con lăn | 12 trạm |
| Mã hoá | OMRON |
| Type | Roofing Sheet Metal Roll Forming Machine |
|---|---|
| material width | 1250mm |
| thicknes | 0.3-0.6mm |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Delivery Time | 30days |