| Sức mạnh động cơ chính | 5,5kw |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Máy tạo hình cuộn |
| Chế độ hoạt động | Nút + Màn hình cảm ứng |
| Nguồn cung cấp điện | 3 pha 380v 50hz |
| Cảng chất hàng | cảng Thiên Tân |
| Loại sản phẩm | Máy tạo hình cuộn |
|---|---|
| Sức mạnh động cơ chính | 5,5kw |
| Chế độ hoạt động | Nút + Màn hình cảm ứng |
| Đường kính trục chính | 75mm |
| điện trạm thủy lực | 5,5kw |
| Gõ phím | Máy cán hai lớp |
|---|---|
| Cách sử dụng | Mái và tường |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | 30% deposit by T/T in advance and 70% balance after inspection confirmation before shipment |
| Loại hình | Máy cán hai lớp |
|---|---|
| Vật chất | PPGi GI |
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Delivery Time | 30days |
| raw material | aluminum sheet |
|---|---|
| type | Roofing Sheet Roll Forming Machine |
| use | roof panel |
| profile | customized |
| cutting methold | hydraulic cut |
| kiểu | máy cán gạch tráng men |
|---|---|
| chiều rộng | 1250 |
| độ dày | 0,3-0,6mm |
| sức chứa | 2-4m / phút |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| Độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1000mm,1250mm |
| Trạm lăn | 12 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Material | PPGi GI |
|---|---|
| capacity | 20m/min |
| machine weight | 4.5T |
| rollers | 45# steel |
| Type | 0.15mm-0.4mm Galvanized Steel Automatic Roof Roll Forming Machine / Roof Sheet Roll Forming Machine |
| Material Type | PPGI/GI |
|---|---|
| Material Width | 1220mm |
| Material Thickness | 0.3-0.6mm |
| Roller Stations | 18Stations |
| Roller & Shaft Material | 45# Steel Quenching and Plating |
| Kiểm soát | Hệ thống điều khiển PLC |
|---|---|
| Mã Hs | 8455221000 |
| Tốc độ | 8-12m/phút |
| chiều rộng hiệu dụng | 1220/1225/1250mm |
| Dung sai chiều dài cắt | ±1mm |