| Loại | Máy tạo hình bước lợp ngói |
|---|---|
| Tốc độ, vận tốc | 2m / phút |
| Vật liệu của con lăn | # 45 Thép |
| độ dày | 0,3-0,6mm |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Kiểu | Máy cán ngói tráng men mái nhà |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Delivery Time | 30days |
| Kiểu | Máy cán mái ngói tráng men |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Tốc độ | 2m / phút |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng hộp carton. |
| Delivery Time | 30days |
| Kiểu | Máy cán xà gồ C tự động |
|---|---|
| Độ dày | 2-3mm |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Dịch vụ | Cả cuộc đời |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Kiểu | Máy cán kim loại xà gồ hình chữ U |
|---|---|
| Tốc độ | 8-10m / phút |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Delivery Time | 30days |
| Kiểu | Nước mưa bằng thép xuống máy tạo hình thành máy |
|---|---|
| Vật liệu | DX52/DX53 |
| Chiều rộng | 333mm |
| chi tiết đóng gói | Máy chính không có màu, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng hộp các tông. |
| Delivery Time | 30days |
| Type | Roofing Sheet Metal Roll Forming Machine |
|---|---|
| material width | 1250mm |
| thicknes | 0.3-0.6mm |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Delivery Time | 30days |
| type | Double Layer Roll Forming Machine |
|---|---|
| Usage | roof |
| warranty | 1 year |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Delivery Time | 30days |
| kiểu | máy cán gạch tráng men |
|---|---|
| chiều rộng | 1250 |
| độ dày | 0,3-0,6mm |
| sức chứa | 2-4m / phút |
| Kích thước | 7,5 * 1,5 * 1,2m |
| kiểu | máy cuộn |
|---|---|
| vật liệu | PPGI GI |
| chiều rộng | 1000mm |
| độ dày | 0,3-0,6mm |
| cả đời | Hơn 10 năm |