| Type | Metal roofing sheet roll forming machine |
|---|---|
| Suitable market | Asia |
| Usage | Roof and wall |
| Power | 4+4KW |
| Voltage | 380V or customized |
| Vật liệu | PPGI GI |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,7mm |
| Sử dụng | Mái nhà |
| Vôn | 380V hoặc tùy chỉnh |
| Quyền lực | 4 + 4kw |
| Kiểu | máy tạo hình cuộn xuống |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Đường kính | 100mm hoặc Tùy chỉnh |
| Quyền lực | 5.5+5.5KW |
| Dung tích | 10m/phút |
| Type | Metal roofing sheet roll forming machine |
|---|---|
| Suitable market | Asia |
| Usage | Roof and wall |
| Power | 4+4KW |
| Voltage | 380V or customized |
| Type | Metal roofing sheet roll forming machine |
|---|---|
| Suitable market | Asia |
| Usage | Roof and wall |
| Power | 4+4KW |
| Voltage | 380V or customized |
| Cách sử dụng | Stud và theo dõi |
|---|---|
| Loại | máy cán nguội |
| độ dày | 0,5-1mm |
| Dung tích | 45 phút / phút |
| Sức mạnh | 5,5 + 3kw |
| Loại | máy tạo hình cuộn xuống |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Chiều kính | 100mm hoặc Tùy chỉnh |
| cắt | Thủy lực |
| Sức mạnh | 7,5+5,5kw |
| Kiểu | Máy cán gạch tráng men |
|---|---|
| Thị trường phù hợp | Châu Âu và Châu Mỹ |
| Vật liệu | PPGI GI |
| Vôn | 380V hoặc tùy chỉnh |
| Công nhân | 1 chỉ |
| Type | Trapezoidal Profile Roll Forming Machine |
|---|---|
| Suitable market | Asia |
| Usage | Roof and wall |
| Power | 4+4KW |
| Voltage | 380V or customized |
| vật liệu phù hợp | GI PPGI |
|---|---|
| Dung tích | 45m/phút |
| Trọng lượng | 2.5T |
| vật liệu con lăn | Cr12 |
| Đăng kí | Hệ vách thạch cao |