| type | cold roll forming machine |
|---|---|
| Usage | roof and wall |
| Feature | self lock |
| warranty | 1 year |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Loại hình | Máy cán hai lớp |
|---|---|
| Cách sử dụng | Mái nhà |
| Vật chất | PPGi GI |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Delivery Time | 30days |
| kiểu | Thiết bị máy cán ngói tráng men |
|---|---|
| sức chứa | 2m / phút |
| độ dày | 0,3-0,6mm |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Delivery Time | 30days |
| Màu sắc | Màu xanh da trời |
|---|---|
| Kiểu | Máy cán kim loại và theo dõi |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| Phương pháp cắt | cắt thủy lực |
| mỗi tháng | 30 bộ |
| color | as your require |
|---|---|
| type | Roofing Sheet Roll Forming Machine |
| control system | PLC control |
| cutting method | hydraulic cuting |
| establish year | since1996 |
| màu sắc | màu xanh dương |
|---|---|
| kiểu | Máy cán ngói tráng men tấm lợp bằng thép |
| chiều rộng nguyên liệu thô | 1220mm |
| vật liệu | G550 |
| độ chính xác cắt | 1mm |
| Kiểu | Máy cán gạch tráng men |
|---|---|
| Thị trường phù hợp | Châu Âu và Châu Mỹ |
| Vật liệu | PPGI GI |
| Vôn | 380V hoặc tùy chỉnh |
| Công nhân | 1 chỉ |
| Type | Metal roofing sheet roll forming machine |
|---|---|
| Suitable market | Middle East |
| Usage | Roof and wall |
| Power | 4+4KW |
| Voltage | 380V or customized |
| Cách sử dụng | Stud và theo dõi |
|---|---|
| Loại | Máy tạo hình cuộn Keel nhẹ |
| độ dày | 0,5-1mm |
| Dung tích | 20-40 triệu / PHÚT |
| Sức mạnh | 4,5 + 3kw |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| Độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| Chiều rộng vật liệu | 1250mm |
| Trạm lăn | Trên: 12 trạm; Xuống: 17 trạm |
| Vật liệu con lăn & trục | Làm nguội và mạ thép 45 # |