| Thích hợp để xử lý | Tấm mạ kẽm |
|---|---|
| bọt kích thước máy | 36000mm × 3000mm × 2800mm |
| Máy cắt | cắt thủy lực |
| độ dày | 0,3 - 0,6 mm |
| chiều rộng vật liệu của PPGI | một mét |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,8-1mm |
| trạm lăn | 14Trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Đường kính trục | Φ50mm |
| Usage | Roof and wall |
|---|---|
| Material | PPGI, GI |
| Operation | Need 1 person |
| Capacity | 2-10m/min |
| Weight | 6T |
| Thành phần | đầy màu sắc thép tấm xả rack, đơn vị sóng (gạch báo chí), composite đơn vị lưu trữ, hoàn thành cắt đ |
|---|---|
| bọt kích thước máy | 36000mm × 3000mm × 2800mm |
| Cung cấp điện | AC 380 V / 50 hz |
| độ dày | 0,3 - 0,6 mm |
| Hệ thống điều khiển điện | PLC thông qua màn hình cảm ứng và bộ chuyển đổi tần số thông qua taida. |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1250mm |
| trạm lăn | 12 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Vật liệu | PPGIGI |
|---|---|
| Dung tích | 15m/phút |
| Trọng lượng máy | 3.1T |
| Con lăn | thép 45 # |
| Kiểu | Máy tạo hình cuộn |
| Type | Floor Deck Roll Forming Machine |
|---|---|
| Cutting Type | Hydraulic Cutting |
| Speed | 8-15m/min |
| Motor | 11+11+5.5KW |
| Hs Code | 8455221000 |
| Vật chất | PPGi GI |
|---|---|
| Dung tích | 2-10m / phút |
| Trọng lượng máy | 3.1T |
| Con lăn | 45 # thép |
| Loại hình | Máy tạo hình cuộn |
| độ dày | 1,2mm |
|---|---|
| Chiều rộng | 1000mm |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Dịch vụ | cả cuộc đời |
| chi tiết đóng gói | Máy chính màu nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng hộp carton |
| Loại hình | Máy cuộn gạch truyền động chuỗi |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Bề rộng | 1250mm |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Kích thước | 6,7 * 1,6 * 1,3m |