| Đường kính con lăn | 70mm |
|---|---|
| Năng lượng thủy lực | 4kw |
| tốc độ làm việc | Khoảng 15 mét / phút |
| Tính năng | Hiệu quả cao |
| lưỡi cắt | Thép khuôn CR12 với xử lý tôi |
| Vật liệu | PPGIGI |
|---|---|
| Dung tích | 2-10m/phút |
| trọng lượng máy | 3.1T |
| con lăn | thép 45 # |
| Loại | Máy tạo hình cuộn |
| Vật tư | PPGI / GI |
|---|---|
| Tốc độ, vận tốc | tối đa 15m / phút |
| Trọng lượng máy | 3.1T |
| Con lăn | 45 # thép |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng hộp carton. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 30 ngày |
| Điều khoản thanh toán | Tiền gửi 30% bằng T / T trước và số dư 70% sau khi xác nhận kiểm tra trước khi giao hàng. |
| Khả năng cung cấp | 20 bộ / tháng |
| Nguồn gốc | Botou Hà Bắc Trung Quốc |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng hộp carton |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 30 ngày |
| Điều khoản thanh toán | Tiền gửi 30% bằng T / T trước và cân bằng 70% sau khi xác nhận kiểm tra trước khi giao hàng |
| Khả năng cung cấp | 20 bộ / tháng |
| Nguồn gốc | Botou Hà Bắc Trung Quốc |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 298mm |
| trạm lăn | 15 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 590mm |
| trạm lăn | 12 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Động cơ điện | 28 KW |
|---|---|
| Con lăn áp lực | 45 thép |
| hình thành | 13 hàng |
| Kích thước | 45.000 * 2500 * 2500mm |
| trọng lượng của dây chuyền sản xuất | 16 tấn |
| Vật liệu | PPIG IG Nhôm |
|---|---|
| Màu sắc | Màu xanh |
| Chiều rộng | 6000mm |
| Chất liệu máy cắt | Cr12 |
| Tổng công suất | 5,5kw |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1250mm |
| trạm lăn | 12 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |