| PLC | Delta (có thể tùy chỉnh) |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,45-0,6mm |
| Sức mạnh động cơ | 5,5kw |
| vật liệu con lăn | Cr12 |
| điện trạm thủy lực | 5,5kw |
| Cách sử dụng | Sự thi công |
|---|---|
| Loại | máy cán nguội |
| độ dày | 0,3-0,5mm |
| Dung tích | 40 triệu / phút |
| Sức mạnh | 5,5 + 4 + 1,5KW |
| Kiểu | Máy cán định hình |
|---|---|
| con lăn | 19 |
| Vật liệu con lăn | Thép số 45 |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng hộp carton. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 30days |
| Điều khoản thanh toán | Tiền gửi 30% bằng T / T trước và số dư 70% sau khi xác nhận kiểm tra trước khi giao hàng. |
| Khả năng cung cấp | bộ 20/month |
| Nguồn gốc | Botou Hebei Trung Quốc |
| color | blue |
|---|---|
| type | Rain Gutter Sheet Forming Machine |
| control system | PLC control |
| cutting method | hydraulic cut |
| per month | 30sets |
| Đường kính con lăn | 70mm |
|---|---|
| Năng lượng thủy lực | 4kw |
| tốc độ làm việc | Khoảng 15 mét / phút |
| Tính năng | Hiệu quả cao |
| lưỡi cắt | Thép khuôn CR12 với xử lý tôi |
| Tính năng | Thiết kế đổi mới thiết bị thoát nước |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,45-0,6mm |
| Sức mạnh động cơ | 5,5kw |
| Khung cơ bản | Thép 350H |
| nhu cầu container | 1x40GP |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | 30% deposit by T/T in advance and 70% balance after inspection confirmation before shipment |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| Vật chất | PPGI GI |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng thùng carton box |
| Thời gian giao hàng | 30days |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | 30% deposit by T/T in advance and 70% balance after inspection confirmation before shipment |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |