| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1000mm |
| trạm lăn | 12 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Thành phần | đầy màu sắc thép tấm xả rack, đơn vị sóng (gạch báo chí), composite đơn vị lưu trữ, hoàn thành cắt đ |
|---|---|
| bọt kích thước máy | 36000mm × 3000mm × 2800mm |
| Sức mạnh | máy chủ 3KW với bộ giảm tốc cycloidal |
| Số lượng hàng tạo khuôn | hàng 13 - 15 (hàng phụ thuộc vào kiểu được chọn) |
| cao su phẳng cuộn | 150 mm |
| Máy chủ hợp chất | ống vuông 80 * 160 * 6mm |
|---|---|
| Động cơ điện | 28kw |
| Trọng lượng máy | 15 t |
| Kích thước | 45.000 * 2500 * 2500mm |
| bao nhiêu công nhân hoạt động | 5 người |