| Cách sử dụng | Mái nhà |
|---|---|
| độ dày | 0,3-0,6mm |
| Cân nặng | 8,7T |
| Bảo hành | 1 năm |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | 30% deposit by T/T in advance and 70% balance after inspection confirmation before shipment |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| Sử dụng | Mái và tường |
|---|---|
| Sức chứa | 15m / phút |
| Quyền lực | 4 + 4KW |
| Cân nặng | 5-6T |
| Chiều dài | 7-8 triệu |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là khỏa thân, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bởi hộp carton. |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Điều khoản thanh toán | L/C,T/T |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | 30% deposit by T/T in advance and 70% balance after inspection confirmation before shipment |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| color | blue |
|---|---|
| type | automatic |
| control system | PLC control |
| cutting method | hydraulic cut |
| working speed | 8-10m/min |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là khỏa thân, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bởi hộp carton. |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Điều khoản thanh toán | L/C,T/T |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| Công suất (W | 4 + 4kw |
|---|---|
| Vôn | 380V |
| kiểu cắt | Cắt thủy lực |
| Vật liệu trục | 45 # St |
| Hàm số | Mái nhà |
| nhu cầu container | 1x40GP |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,45-0,6mm |
| vật liệu con lăn | Cr12 |
| Khung cơ bản | Thép 350H |
| Tính năng | Thiết kế đổi mới thiết bị thoát nước |
| sử dụng | ống xả |
|---|---|
| Kích thước máy | 11,8mx0,78mx1,2m |
| nhu cầu container | 1x40GP |
| độ dày vật liệu | 0,45-0,6mm |
| Khung cơ bản | Thép 350H |