| Sử dụng | Ống xả |
|---|---|
| Khung cơ bản | Thép 350H |
| nhu cầu container | 1x40GP |
| Dung tích | 10-15m/phút |
| Vật liệu lăn | CR12 |
| chiều rộng vật liệu | Tùy chỉnh dựa trên nhu cầu |
|---|---|
| Loại vật liệu | Thép kẽm |
| Điện áp | 380V/50hz/3 pha |
| Sức mạnh | 11+7.5kw |
| độ dày vật liệu | 1,5-3mm |
| Loại ổ đĩa | truyền động xích |
|---|---|
| trạm lăn | Trạm 18-20 |
| Độ dài cắt | Có thể được đặt trong bảng điều khiển |
| bảo hành | 1 năm |
| Trọng lượng máy | 8-9T |
| material | painted steel |
|---|---|
| thickness | 0.3-0.6mm |
| capacity | 8-10m/min |
| roller | No.45 steel |
| Blade | Cr12 |
| Power(W) | 4+5.5kw |
|---|---|
| Warranty | 18 month |
| control system | PLC control |
| cutting method | hydraulic cut |
| working speed | 8-10m/min |
| Vật liệu phù hợp | GI PPGI |
|---|---|
| Dung tích | 45m/phút |
| Cân nặng | 2.5T |
| vật liệu con lăn | CR12 |
| Ứng dụng | Hệ vách thạch cao |
| Material | color steel |
|---|---|
| thickness | 0.3-0.6mm |
| width | custom |
| weight | 7T |
| length | 9M |
| Cách sử dụng | mái nhà |
|---|---|
| độ dày | 0,3-0,6mm |
| Cân nặng | 5,6t |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Usage | roof |
|---|---|
| thickness | 0.3-0.6mm |
| weight | 6.6T |
| warranty | 1 year |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Usage | roof |
|---|---|
| thickness | 0.3-0.6mm |
| weight | 6.6T |
| warranty | 1 year |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |