| color | blue |
|---|---|
| Warranty | 1 Year |
| control system | PLC control |
| cutting method | hydraulic cut |
| working speed | 8-10m/min |
| PLC | Delta (có thể tùy chỉnh) |
|---|---|
| Sức mạnh động cơ | 5,5kw |
| sử dụng | ống xả |
| Tính năng | Thiết kế đổi mới thiết bị thoát nước |
| Kích thước máy | 11,8mx0,78mx1,2m |
| nhu cầu container | 1x40GP |
|---|---|
| Sức mạnh động cơ | 5,5kw |
| vật liệu con lăn | Cr12 |
| Kích thước máy | 11,8mx0,78mx1,2m |
| sử dụng | ống xả |
| Màu sắc | Màu xanh da trời |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển | điều khiển PLC |
| Phương pháp cắt | cắt cưa bay |
| Tốc độ | 8-10m/phút |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| sử dụng | ống xả |
|---|---|
| Khung cơ bản | Thép 350H |
| Kích thước máy | 11,8mx0,78mx1,2m |
| Công suất | 10-15m/phút |
| nhu cầu container | 1x40GP |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1250mm |
| trạm lăn | 15/10Trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1200mm |
| trạm lăn | 14 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1000mm |
| trạm lăn | 18 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1250mm |
| trạm lăn | 12 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1250mm |
| trạm lăn | 12 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |