Bộ xả cuộn thủ công → Cấp liệu vào máy → Máy tạo hình cán → Đo chiều dài → Cắt thủy lực → Sản phẩm hoàn thiện
| Thông số | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
| Độ dày | 0.3-0.6mm |
| Chiều rộng | 1250mm |
| Trạm con lăn | 13 Trạm |
| Vật liệu con lăn & trục | Thép 45# tôi và mạ |
| Đường kính trục | Φ70mm |
| Vật liệu dao cắt | CR12 |
| Kiểu truyền động | Truyền động xích |
| Tốc độ | 15-20m/phút |
| Tổng công suất | 5.5+5.5KW |
| Điện áp | 380V 50Hz 3 Pha (Có thể tùy chỉnh) |
Bộ phận này được sử dụng để hỗ trợ cuộn và làm cho cuộn quay.
Hướng dẫn cuộn vào đúng vị trí và hướng nó đến bộ phận tạo hình cán.
Bao gồm Thiết bị cắt kéo tay để cắt trước thuận tiện khi thay đổi màu hoặc độ dày.
Vật liệu là Thép 45# tôi và mạ.
Các con lăn đã qua xử lý nhẵn, cứng, chống gỉ và sẽ không để lại vết xước trên tấm trong quá trình vận hành.
Truyền động dao cắt để thực hiện các thao tác cắt.
Có các chế độ vận hành tự động và thủ công với giao diện màn hình cảm ứng.
Cho phép cài đặt chiều dài và số lượng đơn vị để sản xuất tấm theo mục tiêu.
Vật liệu lưỡi dao là CR12 với độ bền cao, khả năng tôi luyện tuyệt vời và khả năng chống mài mòn vượt trội.
Thu thập các sản phẩm đã được tạo hình với các giá đỡ được trang bị con lăn để tạo điều kiện cho việc chuyển tiếp sản phẩm mà không bị trầy xước.
| Xích | 2 Bộ |
| Van điện từ | 1 Bộ |
| Công tắc hành trình | 2 Bộ |
| Cờ lê hở | 2 Bộ |
| Cờ lê lục giác | 2 Bộ |
| Bộ đếm | 1 Bộ |
| Cờ lê | 2 Bộ |
| Phớt dầu | 1 Bộ |
Trong thời hạn một năm, chúng tôi cung cấp các bộ phận thay thế miễn phí cho bất kỳ bộ phận nào bị hư hỏng do các vấn đề về chất lượng. Sau hai năm, các bộ phận thay thế có sẵn với chi phí nhà máy.