| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
|---|---|
| chiều rộng vật liệu | 1220mm |
| trạm lăn | 18 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Đường kính trục | Φ70mm |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
|---|---|
| tên | Máy cán tôn |
| con lăn | 12 trạm |
| tốc độ hình thành | 15-20m/phút |
| Quá trình lây truyền | Xích |
| Capacity | 15m/min |
|---|---|
| thickness | 1mm |
| Warranty | 12 month |
| type | Wall Panel Roll Forming Machine |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Material | GI/PPGI |
|---|---|
| Thickness | 0.45-0.55mm |
| Capacity | 40m/min |
| name | Double Out PPGI 0.55mm Cold Roll Forming Machine |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng hộp carton. |
| Quá trình lây truyền | Xích |
|---|---|
| Mã hoá | OMRON |
| tốc độ hình thành | 15-20m/phút |
| Cơ sở máy | chùm chữ H |
| Sức mạnh | 5.5+5.5KW |