| Quá trình lây truyền | Truyền bánh răng |
|---|---|
| độ dày | 0,3-0,6mm |
| trạm lăn | 10 trạm |
| Vật liệu trục | thép 45 # |
| Tên sản phẩm | Máy tạo hình thạch cao Beacon 6 và máy tạo hình thạch cao Beacon 10 |
| tốc độ hình thành | 15-20m/phút |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Loại | Máy tạo hình cuộn |
| Loại cắt | cắt thủy lực |
| dung sai cắt | ±1mm |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | 30% deposit by T/T in advance and 70% balance after inspection confirmation before shipment |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
|---|---|
| bảo hành | 1 năm |
| Sức mạnh | 5.5+5.5KW |
| con lăn | 12 trạm |
| Mã hoá | OMRON |
| Tên sản phẩm | Máy cán định hình Plaster Beacon 6 và Plaster Beacon 11 |
|---|---|
| Kích thước | 5.0m*1.2m*1.5m |
| Trọng lượng | 2.9T |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Quá trình lây truyền | Truyền bánh răng |
| Vật liệu trục | thép 45 # |
|---|---|
| trạm lăn | 10-13 trạm |
| tốc độ hình thành | 0-35m/phút |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Trọng lượng | 2.8T |
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
|---|---|
| Vật liệu | Cuộn dây thép |
| trạm lăn | 10 trạm |
| Loại cắt | cắt thủy lực |
| Kích thước | 4.9m*1.2m*1.5m |
| Product Name | Plaster Beacon 6 And Plaster Beacon 10 Roll Forming Machine |
|---|---|
| Size | 4.9m*1.2m*1.5m |
| Weight | 2.8T |
| Control System | PLC |
| Transmission | Gear Transmit |
| Độ dài cắt | có thể điều chỉnh |
|---|---|
| trạm lăn | 10-13 trạm |
| Vật liệu trục | thép 45 # |
| vật liệu con lăn | thép 45 # |
| Trọng lượng | 2.8T |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
|---|---|
| Quá trình lây truyền | Truyền bánh răng |
| Tên sản phẩm | Máy tạo hình thạch cao Beacon 6 và máy tạo hình thạch cao Beacon 10 |
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| trạm lăn | 10 trạm |