| Cách sử dụng | đinh và theo dõi |
|---|---|
| dung tích | 15-45m / phút |
| tính năng | không ngừng cắt |
| lái xe | Ổ đỡ trục |
| độ dày | 0,3-0,6mm |
| Vật liệu | Cuộn dây thép |
|---|---|
| Sức mạnh | 5,5+5,5+1,5 |
| Độ dài cắt | có thể điều chỉnh |
| Kích thước | 4.9m*1.2m*1.5m |
| Điện áp | 380V/ 50HZ/ 3Phase (Có thể tùy chỉnh) |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | 30% deposit by T/T in advance and 70% balance after inspection confirmation before shipment |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| Loại cắt | cắt thủy lực |
|---|---|
| Vật liệu | Cuộn dây thép |
| Trọng lượng | 2.8T |
| Điện áp | 380V/ 50HZ/ 3Phase (Có thể tùy chỉnh) |
| trạm lăn | 10 trạm |
| Cutting Type | Hydraulic Cutting |
|---|---|
| Shaft Material | 45# Steel |
| Forming Speed | 0-35m/min |
| Power | 5.5+5.5+1.5 |
| Cutting Length | Adjustable |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | 30% deposit by T/T in advance and 70% balance after inspection confirmation before shipment |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là khỏa thân, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bởi hộp carton. |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Điều khoản thanh toán | L/C,T/T |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| tốc độ hình thành | 15-20m/phút |
| tên | Máy cán tôn |
| vật liệu con lăn | thép 45 # |
| Usage | Stud and track |
|---|---|
| Type | Cold roll forming machine |
| Thickness | 1-2mm |
| Capacity | 10m/min |
| Power | 4.5+3kw |
| con lăn | 22 trạm |
|---|---|
| bảo hành | 1 năm |
| Điện áp | 220V 60HZ 3Phase (có thể tùy chỉnh) |
| Cơ sở máy | chùm chữ H |
| Sức mạnh | 5.5+5.5KW |