| Trọng lượng | 2.8T |
|---|---|
| Loại cắt | cắt thủy lực |
| Vật liệu trục | thép 45 # |
| Quá trình lây truyền | Truyền bánh răng |
| Độ dài cắt | Điều chỉnh |
| Cách sử dụng | Stud và theo dõi |
|---|---|
| Loại | máy cán nguội |
| độ dày | 0,5-1mm |
| Dung tích | 45 phút / phút |
| Sức mạnh | 5,5 + 3kw |
| Cách sử dụng | đinh và theo dõi |
|---|---|
| dung tích | 15-25m / phút |
| tính năng | không ngừng cắt |
| lái xe | Ổ đỡ trục |
| độ dày | 0,3-0,6mm |
| dung sai cắt | ±1mm |
|---|---|
| Mã hoá | OMRON |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Loại cắt | cắt thủy lực |
| vật liệu con lăn | thép 45 # |
| Kiểu | Shutter cửa hình thành máy |
|---|---|
| Sức chứa | 8-10m / phút |
| Vật chất | PPGI GI |
| Quyền lực | 4 + 4KW |
| Công nhân | 1 chỉ |
| Tên sản phẩm | Máy cán định hình Plaster Beacon 6 và Plaster Beacon 11 |
|---|---|
| Kích thước | 5.0m*1.2m*1.5m |
| Trọng lượng | 2.9T |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Quá trình lây truyền | Truyền bánh răng |
| vật liệu con lăn | thép 45 # |
|---|---|
| Loại cắt | cắt thủy lực |
| tốc độ hình thành | 15-20m/phút |
| Cơ sở máy | chùm chữ H |
| tên | Máy cán tôn |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
|---|---|
| vật liệu con lăn | thép 45 # |
| Chế độ ổ đĩa | truyền động xích |
| đầu dò | đồng bằng |
| trạm lăn | 12 |
| Vật liệu | Cuộn dây thép |
|---|---|
| Sức mạnh | 5,5+5,5+1,5 |
| Độ dài cắt | có thể điều chỉnh |
| Kích thước | 4.9m*1.2m*1.5m |
| Điện áp | 380V/ 50HZ/ 3Phase (Có thể tùy chỉnh) |
| Quá trình lây truyền | Truyền bánh răng |
|---|---|
| Trọng lượng | 2.8T |
| Kích thước | 4.9m*1.2m*1.5m |
| vật liệu con lăn | thép 45 # |
| Vật liệu | Cuộn dây thép |