| Đường kính trục chính | 75mm |
|---|---|
| Động cơ chính | 5,5kw |
| Mã HS | 8462219000 |
| Trạm thủy lực | Dầu thủy lực 5,5 KW, 46 # |
| Chế độ hoạt động | Nút + Màn hình cảm ứng Panasonic/Delta |
| Loại sản phẩm | Máy tạo hình cuộn |
|---|---|
| Sức mạnh động cơ chính | 5,5kw |
| Chế độ hoạt động | Nút + Màn hình cảm ứng |
| Đường kính trục chính | 75mm |
| điện trạm thủy lực | 5,5kw |
| Model Number | double layer roll forming machine |
|---|---|
| Warranty | 18 month |
| control system | PLC control |
| cutting method | hydraulic cut |
| working speed | 8-10m/min |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| Độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| Chiều rộng vật liệu | 1250mm |
| Trạm lăn | Trên: 12 trạm; Xuống: 17 trạm |
| Vật liệu con lăn & trục | Làm nguội và mạ thép 45 # |
| chiều rộng hiệu dụng | 1220/1225/1250mm |
|---|---|
| Tốc độ | 8-12m/phút |
| Động cơ | 11+11+5.5KW |
| Khung | Hàn bằng thép dầm chữ H 400mm |
| Dung sai chiều dài cắt | ±1mm |
| Loại cắt | cắt thủy lực |
|---|---|
| Dung sai chiều dài cắt | ±1mm |
| Động cơ | 11+11+5.5KW |
| Loại | body{background-color:#FFFFFF} 非法阻断154 window.onload = function () { docu |
| Tốc độ | 8-12m/phút |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| Độ dày vật liệu | 1-1.2MM |
| chiều rộng vật liệu | 1000mm |
| Trạm lăn | 18 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| Độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| Chiều rộng vật liệu | 1000mm |
| Trạm lăn | Trên: 11 trạm; Xuống: 12 trạm |
| Vật liệu con lăn & trục | Làm nguội và mạ thép 45 # |
| Kiểu | cán nguội |
|---|---|
| Cách sử dụng | mái biệt thự |
| độ dày | 0,3-0,6mm |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Khả năng sản xuất | 8-12m/phút |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| Độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| Chiều rộng vật liệu | 1250mm |
| Trạm lăn | 15Trạm |
| Vật liệu con lăn & trục | Làm nguội và mạ thép 45 # |