| Material | PPGi GI |
|---|---|
| capacity | 20m/min |
| machine weight | 4.5T |
| rollers | 45# steel |
| Type | 0.15mm-0.4mm Galvanized Steel Automatic Roof Roll Forming Machine / Roof Sheet Roll Forming Machine |
| Quá trình lây truyền | Hộp số hoặc truyền động xích |
|---|---|
| trục dia | 70 |
| Thị trường | nước Đức |
| Trục lăn | 45 # thép |
| Dung tích | 15 phút / phút |
| Con lăn & Trục | Thép 45 # với Xử lý Chrome |
|---|---|
| Máy cắt | Cr12 |
| Loại ổ | ổ đĩa xích |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là màu nude. |
| Vật liệu lưỡi cắt | Thép cao cấp Cr 12 |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| hệ thống điều khiển | Chuỗi hoặc hộp số |
| Tốc độ máy | 10-15m/phút |
| Chiều rộng cho ăn | 333mm dựa trên hồ sơ Differnet |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng thùng carton box |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 30days |
| Điều khoản thanh toán | 30% tiền gửi bằng T / T trước và 70% số dư sau khi xác nhận kiểm tra trước khi vận chuyển |
| Khả năng cung cấp | bộ 20/month |
| Nguồn gốc | Botou Hebei Trung Quốc |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | 30% deposit by T/T in advance and 70% balance after inspection confirmation before shipment |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là khỏa thân, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bởi hộp carton. |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Điều khoản thanh toán | L/C,T/T |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | 30% deposit by T/T in advance and 70% balance after inspection confirmation before shipment |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | 30% deposit by T/T in advance and 70% balance after inspection confirmation before shipment |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| Vật chất | GI |
|---|---|
| Độ dày | 0,8-1,2mm |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Delivery Time | 30days |