| Loại hình | Máy cán hai lớp |
|---|---|
| Cách sử dụng | Mái nhà |
| Vật chất | PPGi GI |
| Tên | máy định hình hai lớp |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng hộp carton |
| Loại hình | Máy cán ngói tráng men |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Bề rộng | 1250mm |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Sử dụng | xây dựng |
|---|---|
| Kiểu | máy cán nguội |
| Độ dày | 1-1,5mm |
| Sức chứa | 20-40M / PHÚT |
| Quyền lực | 7,5 + 7,5kw |
| Cách sử dụng | Mái nhà |
|---|---|
| Năng lực sản xuất | 4 phút / phút |
| Phủ sóng | 1000mm |
| Trọng lượng máy | 4,5t |
| Lô hàng | 40GP |
| Loại | Máy tạo hình nền bàn ủi bàn ủi |
|---|---|
| Sử dụng | tường/mái nhà |
| Công suất máy | 4+4KW |
| Tốc độ | 15-20m/phút |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là khỏa thân, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bởi hộp carton. |
| loại | máy cán gạch tráng men |
|---|---|
| chiều rộng | 1250 |
| độ dày | 0,3-0,6mm |
| dung tích | 2-4m / phút |
| Kích thước | 7,5 * 1,5 * 1,2m |
| Sử dụng | Mái nhà |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Sức chứa | 2m / phút |
| Kiểu | Máy cán ngói tráng men |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng thùng carton box |
| Kiểu | Shutter cửa khung cuộn máy |
|---|---|
| Cách sử dụng | Khung cửa |
| Công suất | 10m / phút |
| độ dày | 1,5-2,5 mm |
| Chiều dài | Bất kỳ |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 312mm |
| trạm lăn | 15 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 333mm |
| trạm lăn | 15 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |