| vật liệu phù hợp | GI/GGI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 1-1,5mm |
| trạm lăn | 17 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Đường kính trục | 80mm |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 433mm |
| trạm lăn | 15 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Usage | ridge cap |
|---|---|
| material | steel |
| size | 400mm |
| weight | 2T |
| roller | 45 steel |
| Sử dụng | Bề nhà |
|---|---|
| Vật liệu | thép sơn |
| Loại | cán nguội |
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Bảo hành | 1 năm |
| Màu sắc | Màu xanh da trời |
|---|---|
| Loại hình | Thiết bị tạo hình cuộn tráng men |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| làm meriod | 45 ngày |
| phương pháp cắt | cắt thủy lực |
| Màu sắc | Màu xanh da trời |
|---|---|
| Loại hình | Thiết bị tạo hình cuộn tráng men |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| làm meriod | 45 ngày |
| phương pháp cắt | cắt thủy lực |
| MaterialType | PPGI/GI/Aluminum |
|---|---|
| MaterialThickness | 0.3-0.6mm |
| Chất liệu Chiều rộng | 120MM |
| Roller Station | 18Stations |
| Roller & Shaft Material | 45# Steel Quenching and Plating |
| Usage | roof and wall |
|---|---|
| type | cold roll forming |
| Thickness | 0.3-0.6mm |
| Speed | 20m/min |
| warranty | 1 year |
| Cách sử dụng | Mũ sườn núi |
|---|---|
| Kiểu | tạo hình cuộn nguội |
| độ dày | 0,3-0,6mm |
| Tốc độ | 4m/phút |
| Chiều dài | 8,1M |
| Loại vật liệu | PPGI / GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,8-1,2mm |
| chiều rộng vật liệu | 788mm |
| trạm lăn | 28Trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |