| Màn hình cuộn | 0,3-0,8mm |
|---|---|
| Mã HS | 8462219000 |
| giá đỡ con lăn | Khán đài 10+13 |
| Chế độ hoạt động | Nút + Màn hình cảm ứng Panasonic/Delta |
| Đường kính trục chính | 75mm |
| chiều rộng vật liệu | Tùy chỉnh dựa trên nhu cầu |
|---|---|
| Loại vật liệu | Thép kẽm |
| Điện áp | 380V/50hz/3 pha |
| Sức mạnh | 11+7.5kw |
| độ dày vật liệu | 1,5-3mm |
| Đường kính trục lăn | 80mm |
|---|---|
| con lăn | 14Trạm |
| vật liệu phù hợp | 1.5-2mm ((DX51 - GALVANIZED/Q300-350) |
| Cấu trúc | Loại chân đế |
| Điện áp | 380V/50hz/3 pha |
| Cung cấp điện | 380V, 50Hz, 3 pha |
|---|---|
| Chế độ hoạt động | Nút + Màn hình cảm ứng Panasonic/Delta |
| cảng xuất khẩu | Cảng Thiên Tân hoặc cảng Trung Quốc khác |
| Loại | Tự động |
| Màn hình cuộn | 0,3-0,8mm |
| Trọng lượng máy | 8-9T |
|---|---|
| Loại vật liệu | Thép kẽm |
| Kích thước máy | 12,1 * 1,5 * 1,6m |
| độ dày vật liệu | 1,5-3mm |
| trạm lăn | Trạm 18-20 |
| Tốc độ | 15m/phút |
|---|---|
| Tổng công suất | 15+15+15+5.5KW |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| Trọng lượng máy | 33600kg |
| Đường kính trục | Φ100mm |
| Vật liệu | PPIG IG Nhôm |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Tốc độ | 15m/phút |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Chiều rộng | 1220mm |
| Sức mạnh động cơ chính | 5,5kw |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | 3 pha 380v 50hz |
| Cảng chất hàng | cảng Thiên Tân |
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| điện trạm thủy lực | 5,5kw |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
|---|---|
| trạm lăn | 45Trạm |
| Tốc độ | 15m/phút |
| Đường kính trục | Φ100mm |
| Tổng công suất | 15+15+15+5.5KW |
| Nguồn cung cấp điện | 3 pha 380v 50hz |
|---|---|
| Mã Hs | 8462219000 |
| Sức mạnh động cơ chính | 4kw |
| Chế độ hoạt động | Nút + Màn hình cảm ứng |
| Đường kính trục chính | 70mm |