| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Điều khoản thanh toán | L/C, T/T. |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| Màu sắc | Màu xanh da trời |
|---|---|
| Kiểu | tấm lợp ngói |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| chiều rộng nguyên liệu | 1250MM |
| Độ dày nguyên liệu | 0,3-0,6mm |
| Vật liệu phù hợp | GI PPGI |
|---|---|
| Tốc độ, vận tốc | 45 phút / phút |
| Trọng lượng | 2,5T |
| Con lăn | Có TK12 |
| Loại | Stud & Track |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là khỏa thân, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bởi hộp carton. |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Điều khoản thanh toán | L/C, T/T. |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| Vật liệu cuộn | Thép cao cấp 45 # |
|---|---|
| Loại hình | tấm lợp ngói tráng men |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| Độ dày nguyên liệu | 0,3-0,6mm |
| Con đường lái xe | Xích đơn 1,2 inch |
| Usage | Roof and wall |
|---|---|
| Material | PPGI, GI |
| Operation | Need 1 person |
| Capacity | 2-10m/min |
| Weight | 6T |
| Color | blue |
|---|---|
| type | automatic |
| control system | PLC control |
| cutting method | hydraulic cutting |
| per month | 30 sets |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng hộp carton. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 30 ngày |
| Điều khoản thanh toán | Tiền gửi 30% bằng T / T trước và số dư 70% sau khi xác nhận kiểm tra trước khi giao hàng. |
| Khả năng cung cấp | 20 bộ / tháng |
| Nguồn gốc | Botou Hà Bắc Trung Quốc |
| màu sắc | màu xanh dương |
|---|---|
| kiểu | tự động |
| hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| phương pháp cắt | cắt thủy lực |
| mỗi tháng | 30 bộ |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | 30% deposit by T/T in advance and 70% balance after inspection confirmation before shipment |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |