| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1000mm |
| trạm lăn | 10/13 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| MaterialType | PPGI/GI |
|---|---|
| Material Thickness | 0.3-0.6mm |
| Material Width | 1220mm |
| Roller Stations | 22 Stations |
| Roller & Shaft Material | 45# Steel Quenching and Plating |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1250mm |
| trạm lăn | 18/19 |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Động cơ điện | 28 KW |
|---|---|
| Con lăn áp lực | 45 thép |
| hình thành | 13 hàng |
| Kích thước | 45.000 * 2500 * 2500mm |
| trọng lượng của dây chuyền sản xuất | 16 tấn |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng hộp carton. |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | 30% deposit by T/T in advance and 70% balance after inspection confirmation before shipment |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| use | wall panel |
|---|---|
| type | CNC Line |
| control system | PLC control |
| cutting mehod | hydraulic cut and Precut |
| per month | 30 sets |
| Vật liệu | PPIG IG Nhôm |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Tốc độ | 15m/phút |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Chiều rộng | 500mm |
| Vật liệu | PPIG IG Nhôm |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Tốc độ | 10m/phút |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Chiều rộng | 1220mm |
| Vật liệu | PPIG IG Nhôm |
|---|---|
| Màu sắc | Màu xanh |
| Chiều rộng | 6000mm |
| Chất liệu máy cắt | Cr12 |
| Tổng công suất | 5,5kw |
| Vật liệu | PPIG IG Nhôm |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Tốc độ | 15m/phút |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Chiều rộng | 400mm |